Hướng dẫn cách tự lắp ráp máy in 3D Prusa i3 RepRap

Trang chủ / Hướng dẫn / Hướng dẫn cách tự lắp ráp máy in 3D Prusa i3 RepRap

Cách ráp máy in 3D Mendel Prusa i3 như thế nào? Bài viết này sẽ hướng dẫn các bạn tự lắp ráp máy in 3D từng bước từ bộ kit linh kiện máy in 3D Prusa i3 giá cực rẻ, nhằm phục vụ cho việc học tập nghiên cứu chế tạo máy in 3D của các bạn sinh viên học sinh cũng như người có cùng đam mê.

Máy in 3D Prusa i3 hoàn thiện sau khi ráp xong

Máy in 3D Prusa i3 hoàn thiện sau khi ráp xong

Sau khi tìm hiểu rất nhiều bản thiết kế chế tạo máy in 3D, tôi quyết định chọn mẫu thiết kế Prusa i3. Tôi sẽ từng bước giới thiệu cách lắp ráp máy Prusa i3 từ đầu tới cuối. Sau đó sẽ hướng dẫn các bạn cách cân chỉnh và in mẫu 3D hoàn thiện.

Để tài liệu hướng dẫn lắp ráp máy in 3D được hoàn chỉnh và dễ hiểu, tôi sẽ sử dụng các hình ảnh minh hoạ thu thập trên mạng và từ trang reprap wiki. Các linh kiện 3D cần mua hoặc cách chi tiết cần in 3D tôi sẽ giới thiệu các bạn nơi bán và nơi cung cấp dịch vụ in 3D giá rẻ tại Việt Nam phù hợp cho túi tiền của các bạn sinh viên.

Bộ khung máy Prusa i3 ráp hoàn thiện

Bộ khung máy Prusa i3 ráp hoàn thiện

Máy in 3D Prusa i3 do có thiết kế mã nguồn mở nên có rất nhiều biến thể và cải tiến khác nhau, tôi đã nghiên cứu và thử lắp qua rất nhiều biến thể này. Theo qua điểm cá nhân, phiên bản máy in 3D Prusa i3 Rework của nhóm eMotion-Tech là chuẩn nhất. Phiên bản thiết kế này được kế thừa từ biến thể Prusa i3 EiNSTeiN VARIANT với đầu in 3D extruder được cải tiến chắc chắn hơn.

Để bắt đầu tiến hành lắp ráp bạn cần chuẩn bị các linh kiện sau.

 

1. Danh sách toàn bộ linh kiện lắp ráp máy in 3D Prusa i3 Rework eMotion-Tech

Bạn có thể download liệt kê danh sách tất cả linh kiện trong file excel này. Download BOM máy in 3D Prusa i3 Printer

Các bộ phận bằng nhựa in 3D

Gồm các chi tiết nhựa được in bằng máy in 3D và 4 lông đền nylon. Bạn có thể nhờ in các chi tiết này tại 3dmaker.vn.

Máy in 3D Prusa i3 Printed Parts

Các chi tiết bằng nhựa để ráp máy in 3D

Các bộ phận đầu phun bằng nhựa được in 3D

  • Gồm các chi tiết bằng nhựa được in 3D như hình bên dưới.
  • 1 Đầu in hot-end J-Head MK7 hoặc các loại hotend khác tương thích với đầu gá J-Head như Alu-hotend, E3D….
  • 1 bánh răng cuộn nhựa hobbed bolt.
  • 1 Quạt vuông 40x40cm 12V công suất khoản 1W.
  • 2 lò so ngắn khoảng 2cm loại ø1mm.

Tất cả các linh kiện này đều có bán tại cửa hàng 3dmaker.vn

Prusa i3 Extruder Printed Parts

Thanh trượt tròn và trục vít

Mọi người thường gọi là ti thép mạ crom và ti ren.

  • 2 ti thép trơn Ø8mm dài 320 mm
  • 2 ti thép trơn Ø8mm dài 350 mm
  • 2 ti thép trơn Ø8mm dài 370 mm
  • 2 ti ren M5 dài 300 mm
  • 4 ti ren M10 dài 210 mm
  • 2 ti ren M10 dài 380 mm

Bạn có thể mua các ti trơn giá rẻ ở chợ cơ khí dường Tạ Uyên quận 10. Ti ren thì bán rất nhiều ở chợ cơ khí hoặc các tiệm bán đồ điện.

Ngoài ra nếu bạn muốn mua ty xịn chuyên dụng cho máy CNC có thể đặt mua ở 3dmaker.vn sẽ cắt theo kích thước cho bạn luôn. Các ti mạ crom của 3dmaker.vn được nhập trực tiếp từ TSK/Misumi Nhật Bản chuyên cho máy CNC và máy in 3D cao cấp. Ngoài ra nếu muốn chất lượng in tốt nhất thì bạn có thể thay ti ren M5 bằng vítme M8 bước 8 có thể mua tại 3dmaker.

Linh kiện cơ khí

  • 11 bạc đạn LM8UU
  • 1 vòng bi 624ZZ.
  • 4 vòng bi 608ZZ.
  • 1 dây curoa GT2 760mm (dây đai)
  • 1 dây curoa GT2 900mm
  • 2 flexible coupling (khớp mềm) loại 2 đầu đều 5mm.
  • 5 stepper motor (động cơ bước) Nema 17, nên xài loại 1.2A lực kéo 4Nm trở lên.
  • Pulley (bu li) loại GT2

Tất cả linh kiện đều có bán tại shop linh kiện máy in 3D 3dmaker.vn

Linh kiện cơ khí Prusa i3 Rework

Linh kiện cho bàn nhiệt

  • 1 bàn gia nhiệt PCB Heatbed MK2a 12V
  • 1 tấm kính dày khoảng 3mm kích thước 205x205mm
  • Băng keo vàng chịu nhiệt cao.
  • 4 kẹp giấy.
  • 1 cảm biến nhiệt (còn gọi điện trở nhiệt) Thermistor NTC 100k.

Linh kiện làm bàn nhiệt Prusa i3 Rework

Phần linh kiện điện tử

  • 1 Mạch Arduino Mega 2560 R3 nên mua mạch made in Italy. Lưu ý: 1 số mạch clone của China có thể sẽ không nhận được driver trên máy tính của bạn.
  • 1 Mạch RAMPS 1.4
  • 4 con chip stepper driver A4988 (mạch điều khiển động cơ bước)
  • 3 Endstop loại cơ (Mạch công tắc hành trình)

Phần linh kiện điện tử Prusa i3 Rework

Các loại bù lông, ốc, vít, tán

Các loại ốc và tán loại và số lượng như trong hình. Có thể mua tại chợ cơ khí Tạ Uyên hoặc đặt mua online tại shop 3dmaker.vn

Ốc vít cho máy Prusa i3 Rework

Bộ khung nhôm

khung nhôm prusa i3 rework

Bộ khung nhôm gia công CNC bạn có thể đặt làm tại 3dmaker.vn. Ngoài ra bạn cũng có thể làm bằng khung gỗ MDF hoặc khung mica dày 6mm cắt laser.

2. Lắp ráp trục chuyển động Y

Ráp bộ đỡ bàn nhiệt

Ráp bệ đỡ bàn nhiệt Prusa i3

Các linh kiện cần chuẩn bị:

  • Tấm nhôm đỡ bàn nhiệt
  • Bộ phận nhựa Y Belt Holder
  • 3 bạc đạn LM8UU
  • 2 bù lông M3 dài 14 mm
  • 2 lông đền Ø3 mm
  • 2 con tán M3
  • Dây lạc nhựa.

Ráp như hình minh hoạ bên cạnh. 3 bạc đạn cố định vào rãnh tấm nhôm đỡ bàn nhiệt bằng 6 dây lạc nhựa (dây rút nylon).

Ráp phần khung ngang

Các linh kiện cần chuẩn bị:

  • 4 chi tiết in nhựa Y Corner
  • Chi tiết in nhựa Y Idler
  • Chi tiết in nhựa Y Motor
  • 1 vòng bi 608ZZ
  • 4 ti ren M10 dài 210 mm
  • 22 con tán M10
  • 22 lông đền Ø10 mm
  • 1 bù lông M8 dài 30 mm
  • 1 con tán M8
  • 2 lông đền Ø8 mm
  • 1 bù lông M4 dài 20 mm
  • 1 con tán M4

Bước 1

Dùng mũi khoan 10mm khoan làm trơn lánh các lỗ tròn của chi tiết bằng nhựa Y Corner như hình bên dưới.

khoan lỗ Y Corner Prusa i3

Bước 2

Ráp vòng bi 608ZZ vô chi tiết nhựa Y Idler như hình bên dưới. Lưu ý không xiết quá chặn sẽ làm vòng bi không quay được.

Ráp chi tiết Y-Idler Prusa i3

Bước 3

Đặt chi tiết Y Idler vô ngay giữa ti ren M10x210 mm như trong hình. Xiết chặc vừa đủ để cố định các bộ phận.

Assemblage-Y-Idler-2

Bước 4

Đưa chi tiết nhựa Y Motor vào trong 2 ti ren M10x210 mm như trong hình.

Assemblage-Y-Motor

Bước 5

Ráp chi tiết 2 Y Corners và Y Idler vào 2 thanh ti ren M10x210 mm. Làm tương tự đối với chi tiết Y Motor và 2 Y Corners. Do khoảng cách 2 đầu Y Corners dài bằng nhau và bằng 186mm.

 

Assemblage-Y-transversal

 

Ráp phần khung dọc

Các linh kiện cần chuẩn bị:

  • bệ đỡ bàn nhiệt đã ráp ở trên
  • phần chi tiết ngang đã ráp ở trên
  • 2 ti trơn Ø8×350 mm
  • 2 ti ren M10x380 mm
  • 12 con tán M10
  • 12 lông đền Ø10 mm

Bước 1

Ráp 2 cây ti ren M10x380 mm như hình dưới.

Assemblage-Y-longi

Bước 2

Nối vào bộ phận chân ngang đã ráp ở trên, chêm lông đền Ø10 mm cùng với 2 con tán M10. Khoan siết chặc các con tán này.

Axe-Y-sans-chariot-2Axe-Y-sans-chariot-3

 

 

Bước 3

Gắn 2 ti trơn Ø8×350 mm vào chi tiết Y Corner như hình.

Axe-Y-sans-chariot-1

Step 4

Trượt bệ đỡ bàn nhiệt vô ti trơn này và ráp phần bắt ngang còn lại vào bằng 2 con tán M10 và lông đền. Cột chặc các ti trơn này bằng dây lạc nhựa.

Cẩn thận xít chặc bằng khoá lục giác. Cân chỉnh cho 4 chi tiết Y-Corners nằm chắc chắn trên mặt bàn, không bị cập kênh. Dừng xiết chặc các con tán ở chi tiết Y Motor và Y Idler.

Axe-Y

3. Ráp trục chuyển động X

Ráp bộ phận đầu cuối motor X End Idler & X End Motor

Các linh kiện sử dụng trong phần này:

  • Chi tiết nhựa X End Idler
  • Chi tiết nhựa X End Motor
  • 1 vòng bi 624
  • 4 bạc đạn trượt LM8UU
  • 1 mạch Endstop
  • 2 con tán M5
  • 1 bù lông M4x20 mm
  • 1 con tán M4
  • 2 bù lông M3x14 mm
  • 2 con tán M3

Bước 1

Khoan cách lỗ nằm bằng mũi khoan 8mm ở các chi tiết X End Idler và X End Motor để mài nhẵn lỗ tròn. Đừng khoan sau hơn 20mm. Thao tác cẩn thận tránh làm hư.

Contre-percage-X

Bước 2

Đẩy 2 bạc đạn trượt LM8UU vào chi tiết X End Idler và 2 LM8UU vào X End Motor. Bạn có thể đùng búa cao su đóng nhẹ vào.

Insertion-LM8UU-X

Bước 3

Gắn vòng bi 624 vào giữa 2 thành của chi tiết X End Idler bằng bù lon M4x20 mm.

X-END-IDLER-624

Bước 4

Nhén con tán M5 vào lỗ lục giác như hình. Bạn có thể vặn ti ren M5 vào con tán và bắt vào cục nhựa rồi đóng vào từ trên xuống. Thao tác nhẹ nhàng cẩn thận. Sau khi con tán đã nằm vào lỗ lục giác, tháo ti ren ra, có thể dùng keo dán sắt để dán chặc con tán vào cục nhựa, để không bị rơi ra khi chạy máy.

Assemblage-Ecrou-M5-X

Bước 5

Bắt công tắc hành trình Endstop bằng 2 con ốc M3x14 screws và tán M3 vào chi tiết X End Idler như hình.

X-END-IDLER-Endstop

X Carriage

X-Carrage-2

Linh kiện cần để ráp:

  • Chi tiết nhựa X Carriage
  • 4 bạc đạn tuyến tính LM8UU
  • Lạc nhựa buộc d6y điện

Gắn 4 bạc đạn LM8UU vào con trượt nhựa X Carriage cố định bằng 8 dây lạc nhựa xiết chặc. Lưu ý đầu dây lạc phải nằm bên phía bạc đạn.

X-Axis assembly

Assemblage-final-X

Bước 1

Gắn 2 ti trơn  Ø8×370 mm vào lỗ nằm ngang của chi tiết X End Motor. Có thể dùng búa cao su đóng vào cẩn thận.

Bước 2

Gắn tiếp chi tiết X Carriage vào 2 ti trượt trên.

Bước 3

Cuối cùng gắn X End Idler vào 2 ti trơn. Độ dài tính từ tâm bạc đạn LM8UU khoảng 362 mm.

Nối trục X vào trục Z

Các chi tiết cần ráp:

  • Khung nhôm
  • Bộ phận trục X đã ráp ở trên
  • Chi tiết nhựa Z Axis Top Left
  • Chi tiết nhựa Z Axis Top Right
  • Chi tiết nhựa Z Bottom Left
  • Chi tiết nhựa Z Bottom Right
  • 2 cây ti trơn Ø8×320 mm
  • 10 con ốc M3x14 mm
  • 10 con tán M3
  • 10 lông đền Ø3 mm

Bước 1

Gắn chi tiết Z Axis Top Left và Z Axis Top Right vào khung nhôm bằng 4 con ốc M3x14 mm, 4 lông đền Ø3 mm và 4 con tán M3. Lưu ý còn tán nằm ở mặt sau của khung nhôm.

Z_Axis_Top

Bước 2

Gắn chi tiết Z Axis Bottom Left và Z Axis Bottom Right vào khung nhôm bằng 6 con ốc M3x14 mm, 6 lông đền Ø3 mm và 6 con tán M3. Lưu ý các con tán cần nằm ở mặt sau khung nhôm.

Z_Axis_Bottom
Bước 3

Gắn 2 cây ti trơn Ø8×320 mm vào 2 chi tiết Z Axis Top trượt xuống 1 nữa cây như hình.

Cadre_2

Bước 4

Ráp bộ phận trục X ở trên vào 2 cây ti trơn này 1 cách cẩn thận. Sau đó đẩy 2 ti trơn này xuốn vào lỗ 2 chi tiết  Z Axis Bottom.

Kiểm tra xem bộ phận trục X có trượt lên xuống nhẹ nhàng hay không. Nếu không thì kiểm tra khoảng cách giữa 2 ti trơn này phải bằng 360mm ở cả 2 đầu.

Trục Z

Linh kiện cần chuẩn bị :

  • Chi tiết Endstop Z Holder
  • 2 khớp mềm Flex Coupling 5×5
  • 2 động cơ bước NEMA 17 motor
  • 1 mạch công tắc hành trình Endstop
  • 2 cây ty ren M5x300 mm
  • 8 con ốc M3x14 mm
  • 2 con tán M3
  • 8 lông đền Ø3 mm

Bước 1

Gắn 2 khớp mềm và 2 cây ty ren M5x300 mm bắt ốc chìm M3 vào.

Bước 2

Vặn cho 2 cây ty ren vào 2 bộ phận X End Idler và X End Motor xuyên qua con tán M5 đến 1/2 chiều dài cây ti.

Axe-X-tiges-M5

Bước 3

Gắn 2 motor Nema 17 trục Z vào khung nhôm, lồng dây vào lỗ ngay vị trí đặt mô tơ trục Z đi từ mặt trước ra mặt sau.

Bước 4

Gắn mạch endstop vào chi tiết Endstop Z Holder bằng 2 con ốc M3x14 mm, lông đền Ø3 mm và tán M3. Xiết nhẹ tại vị trí 1/2 độ dài rãnh. Xem hình bên dưới.

Endstop_Z

Bước 5

Đặt bộ Endstop trục Z vào khung nhôm góc bên trái dưới bắt 3 con ốc M3x14 mm vào cùng với lông đền Ø3 mm.

Bắt motor bên phải bằng 3 con ốc M3x14 mm và lông đền Ø3 mm.

Moteur_Z

Bước 6

Xiết chặt coupling bằng 4 con ốc chìm.

Coupleur_Z

Trục Y

Các linh kiện cần ráp:

  • 1 mô tơ bước NEMA 17
  • 1 mạch công tắc hành trình Endstop
  • 1 bánh răng bu li GT2 pulley
  • 5 con ốc M3x14 mm
  • 2 con ốc chìm M3
  • 2 con tán M3
  • 5 lông đền Ø3 mm

Bước 1

Vặn ốc chìm vô bu li GT2. Gắn bánh răng bu li này vào trục motor bước. Xít ốc chìm chặt vô trục motor.

Poulie-GT2-NEMA-17

Bước 2

Bắt mô tơ bước NEMA 17 vào chi tiết Y Motor bằng 3 ốc M3x14 mm và lông đền Ø3 mm. Hướng dây điện xuống dưới.

Bắt mạch endstop vào bằng 2 ốc M3x14 mm và lông đền Ø3 mm.

Endstop_et_moteur_Y

Trục X

Chuẩn bị các linh kiện:

  • 1 mô tơ bước NEMA 17
  • 1 bánh răng pu li GT2
  • 3 ốc M3x14 mm
  • 2 ốc chìm M3
  • 3 lông đền Ø3 mm

Bước 1

Vặn 2 ốc chìm M3 vô pu li GT2. Gán pu li vô trục mô tơ, xiết chặc ốc để cố định.

Bước 2

Bắt mô tơ NEMA17 vô chi tiết X End Motor bằng 3 ốc M3x14 mm. Hướng dây điện xuống phía dưới.

Moteur_X

Ráp bộ khung

Cần chuẩn bị các linh kiện:

  • Bộ trục Y đã ráp ở trên.
  • Khung nhôm đã ráp ở trên.

Bước 1

Gắn bộ khung nhôm vào bộ phận trục Y đã ráp ở trên bằng con tán 10M và lông đền Ø10 mm. Cạnh có mô tơ trục Y hướng phía trước mặt trước của khung nhôm.

Bước 2

Chỉnh cho khung nhôm khoảng cách  245 mm tính từ mặc trước khung nhôm đến cạnh ngoài cùng của chi tiết Y Corner như hình bên dưới. Kiểm tra khoảng cách bằng nhau cả bên trái và bên phải. Khoảng cách này cho phép vùng in được là rộng nhất.

Montage_X_Z

Bước 3

Xiết chặt tất cả con tán M10 ép chặc vô khung nhôm để giữ cố định khung nhôm đứng thẳng. Kiểm tra bộ khung dựng đựng chắn chắn trên mặt bàn.

6. Ráp bộ truyền động trục X và Y

Dây curoa trục X

Các linh kiện cần chuẩn bị:

  • Dây curoa GT2 dài 900 mm
  • Lạc nhựa

Bước 1

Bắt 1 đầu dây curoa vào chi tiết X Carriage buộc chặc vào bằng 2 lạc nhựa

Bước 2

Bắt dây curoa thành 1 vòng đi qua vòng bi và pu li như hình dưới. Dùng dây lạc buộc chặc đầu còn lại của dây curoa vào chi tiết X Carriage.

Courroie_X

Bước 3

Xiết chặc các đầu dây coroa căng ra như hình dưới bằng dây lạc nhựa.

Courroie_X_zip_tie

Dây curoa trục Y

Các linh kiện cần chuẩn bị:

  • Dây curoa GT2 dài 760 mm
  • Lạc nhựa

Bước 1

Canh thẳng bánh răng pu li Y Motor với chi tiết dỡ bàn in Y Belt và đầu còn lại chi tiết Y Idler bearing như hình.

Bước 2

Gắn 1 đầu dây curoa bắt vào cục đỡ bàn in Y Belt Holder, xiết chặc bằng lạc nhựa như hình dưới.

Courroie-Y-2

Bước 3

luồn dây curoa qua bạc đạn chi tiết Y Idler và bánh răng chi tiết Y Motor tạo thành 1 vòng và đặc vô rảnh có răng còn lại của chi tiết Y Belt Holder như trên.

Courroie_Y

Bước 4

Di chuyển trục Y đến gần motor và chỉnh chi tiết Y Motor cho dây curoa chạy thẳng hàng. Điều chỉ càng chính xác cần làm giảm sai số khi in.

Bước 5

Di chuyển trục Y theo hướng ngược lại và điều chỉnh tương tự cho dây curoa chạy thẳng hàng.

Bước 6

Khi dây curoa đã thẳng hàng, thả lỏng 1 đầu ra và xiết chặc lại bằng 2 lạc nhựa khác. Sau đó cắt bỏ đoạn dây curoa thừa ra.

Bước 7

Con bù lông M4x20 mm screw nằm ở chi tiết Y Idler cho phép điều chỉnh độ căn giãn của dây curoa trục Y. Lưu ý đừng xiết quá chặc có thể làm hư chi bộ phận này.

7. Các bước ráp bàn nhiệt PCB Heatbed

Cách đi dây cảm biến Thermistor

Chuẩn bị các linh kiện:

  • 2 cảm biến nhiệt Thermistor NTC 100k
  • 2 sợi dây đôi
  • Ống Teflon PTFE
  • Băng keo vàng chịu nhiệt

Bước 1

Gắn 2 ống teflon vào 2 đầu dây điện điện trở nhiệt Thermistor để cách điện. Để thừa ra 1 đoạn ngắn như hình bên dưới.

Protection_thermistances

Step 2

Hàn chì dây điện đôi vào 2 đầu cảm biến nhiệt và bọc mỗi sợi dây bằng ống dây co, hơ sơ qua bật lửa cho co lại. Weld two connecting wires to both thermistor ends. Repeat this step for the other thermistor. Quấn 2-3 vòng băng keo điện quanh 2 dây.

cách đấu dây điện điện trở nhiệt Thermistor NTC 100K

Cách hàn dây điện bàn gia nhiệt PCB Heating Bed

Chuẩn bị các linh kiện:

  • 1 bàn gia nhiệt PCB heatbed
  • 1 tấm kính
  • 1 dây cảm biến nhiệt (điện trở nhiệt) Thermistor đã hàn ở trên.
  • 4 kẹp giấy.
  • 4 ốc 4x M3x14 mm
  • 4 con tán M3
  • 16 lông đền Ø3 mm

Bước 1

Đặt tấm kím lên mặt trước bàn nhiệt và kẹp lại ở 4 góc bằng 4 kẹp giấy.

Bước 2

Dùng 1 ít keo dáng ron (keo silicon chịu nhiệt cao) quệt ngay giữa lỗ tròn trên bàn gia nhiệt phía mặt dưới.

Bước 3

Đặt đầu cảm biến thermistor vào lỗ tròn quét keo silicon sao cho đầu cảm biến tiếp chạm vào mặt kính. Dán bằng keo vàng lên dây đoạn bọc bằng ống teflon để cố định dây cảm biến với bàn gia nhiệt như hình vẽ.

Cách làm bàn nhiệt PCB heatbed cho máy in 3D

Cách gắn cảm biến bàn nhiệt PCB heatbed cho máy in 3D

Bước 4

Dánh toàn bộ mặc kính phía trên bằng băng keo vàng chịu nhiệt để giúp cho khi in vật thể dính tốt hơn vào mặt kính. Cẩn thận loại bỏ vệt bong bong trên bề mặt.

Bước 5

Đặt bàn gia nhiệt lên bệ đỡ bàn nhiệt ráp ở trên và bắt vào 4 con ốc M3x14 mm chêm giữa mỗi góc bằng 3 lông đền M3 như hình dưới. Có thể thay 3 lông đền băng lo xò dài 1cm sẽ tốt hơn cho việc cân chỉnh mặt bàn.

MAP-PCB

8. Cách ráp đầu in 3D extruder

Ráp đầu phun extruder

Có rất nhiều loại và thiết kế đầu in 3D có thể dùng được cho máy in 3D Prusa i3. Mỗi loại có ưu điểm và nhược điểm cũng như độ bên khác nhau. Tôi sẽ hướng dẫn bạn cách ráp đầu in 3D loại Wade Extruder, ưu điểm của Wade extruder là dễ dàng gá vào máy in 3D Prusa i3, tương thích với nhiều loại đầu hotend khác nhau như J-Head, budaschnozzle, Magna, Aluhotend, E3D… nhược điểm là do các chi tiết in bằng nhưa nên độ bền thường không cao và không in được với các loại vật liệu cần nhiệt độ cao hơn như nylon.

Nếu bạn cần nâng cấp phun in 3D chất lượng cao có thể mua tại shop máy in 3d 3DMaker có bán bộ đầu phun bằng nhôm được gia công chính xác CNC.

Các linh kiện cần chuẩn bị:

  • Bộ chi tiết đầu in 3D Wade Extruder
  • Chi tiết được in 3D Extruder Idler
  • Chi tiết chụp quạt in 3D Fan duct
  •  Vòng bị 608ZZ
  • 1 quạt vuông 40x40mm 12V
  • 1 dây điện đôi.
  • 1 bánh răng cuộn nhựa Hobbed bolt
  • 2 lò xo
  • 1 ốc chìm M8x20 mm
  • 4 lông đền Ø8 mm
  • 1 tán keo M8
  • 4 tán M4
  • 2 ốc M3x60 mm
  • 3 ốc M3x30 mm
  • 4 ốc M3x14 mm
  • 2 tán M3 nut
  • 2 lông đền Ø3 mm

Bước 1

Gắn 2 con tán M4 vô lỗ lục giác như hình.

cách ráp đầu in 3D wade extruder prusa i3 3d printer

Bước 2

Làm như hình bên dưới gắn ốc chìm M8x20 vào lỗ vòng bị 608 rồi đóng ốc chìm vô chi tiết bằng nhựa này.

ráp Extruder_Idler đầu in wade extruder prusa i3 3d printer

Bước 3

Lỗ tròn Ø3mm dùng còn tán M3x30 mm bắt vô cho xoay lên xuống được khi ráp vào phần thân extruder Wade.

Bước 4

Gắn chi tiết trên vô thân chính extruder. Gắn bánh răng chính vô phần thân extruder qua bánh răng đẩy nhựa hobbed bolt dùng 3 lông đền Ø8 mm chèn giữa, 2 vòng bi 608 đặt ở vị trí như trong hình, 1 lông đền Ø8 mm bắt vào cuối và bắt ốc keo M8 vô. Kiểm tra làm sao cho rãnh bánh răng nằm đúng tâm lỗ đút nhựa xuống.

cách ráp Assemblage-Extrudeur đầu in wade extruder prusa i3 3d printer

Bước 5

nhét 2 con tán M3 vô 2 lỗ bên dưới, dùng 2 bù lông M3x60mm gắn lò xo và lông đền Ø3 mm vào đút xuyên qua lỗ của chi tiết bằng nhựa rồi vặn vô 2 con tán M3 như hình bên dưới để ép chi tiết Extruder Idler chặc vô phần thân bộ đẩy nhựa.

ráp lò xo vào wade extruder 3d printer

Bước 6

Kiểm tra đầu in J-Head của bạn đã được xiết chặc các phần nguội (cold end), ống dẫn nhựa, cục nhôm đốt nóng và đầu phun đồng (nozzle) vào nhau. Nếu không sẽ xảy ra tình trạng chảy nhựa, tràn nhựa khi in. Kiểm tra và chà sạch ba vớ phần nhựa thừa của lỗ tròn Ø16 mm trên bộ đẩy nhựa sau đó nhét phần cuối của đầu phun J-Head vô trong lỗ tròn này. Dùng 2 con bù lon M3x30 mm vặn xuyên 2 2 lỗ 3mm để giữ cho đầu phun cố định chắc chắn vào bộ đẩy nhựa.

ráp đầu in alu-hotend vào wade extruder prusa i3

Bước 7

Hàn dây điện cho dài thêm vào quạt 4x40mm lưu ý đấu đúng chiều âm dương. Nên bọc mối hàn bằng dây co nhiệt và quấn lại băng băng keo điện để cách điện.

Bước 8

Đặt quạt vào theo chiều thổi ra hướng vô trong chụp quạt như hình bên dưới. Qụat này dùng để thổi tản nhiệt cho làm nguộn phần lạnh (cold end) của đầu in JHead. Cố định bằng 4 con ốc M3x14 mm và tán M3.

ráp fan duct vào đầu in 3d wade extruder

Gắn đầu in vào trục X

Chuẩn bị các linh kiện

  • Bộ đầu in đã ráp ở trên
  • Chụp quạt tản nhiệt
  • Bánh trang nhỏ Wade Small Gear
  • 1 NEMA 17 motor
  • 4 ốc M4x20 mm
  • 1 ốc M3x30 mm
  • 3 ốc M3x14 mm
  • 1 ốc chìm M3
  • 2 tán M3
  • 3 lông đền Ø3 mm

Bước 1

Nhét 2 con tán M4 vào lỗ lục giác tương ứng và bắt ốc M4x20mm vào chi tiết X Carriage để cố định đầu in vào trục X.

cách gắn đầu in 3d wade vào trục x prusa i3

Bước 2

Đưa bánh răng nhựa Wade Small Gear vào trục mô tơ NEMA17, nhét con tán M3 vô rãnh của bánh răng và bắt ốc chìm vào để giữ cho bánh răng dính chặc vào trục xoay mô tơ.

Wade-Small-Gear

Bước 3

Gắn mô tơ vào phần thân đầu in hướng đầu dây điện lên trên. Bắt vào bằng 3 con ốc M3x14 mm, lông đền Ø3 mm, đừng xiết chặc vì còn cần điều chỉnh.

Đẩy mô tơ sao cho bánh răng nhỏ ăn khớp với bánh răng lớn, xoay thử nếu chuyển động trơn tru thì xiết chặc ốc lại.

bộ gear trợ lục wade extruder prusa i3

Bước 4

Gắn đầu phát nhiệt Heat Cartridge 12V 40W vào lỗ cục nhôm dẫn nhiệt của đầu in Hot End như trong hình.

đầu in 3d aluhotend prusa i3

Bước 5

Đặt cảm biến nhiệt Thermistor vào lỗ tròn trên cục nhôm dẫn nhiệt và dáng keo dáng ron vào. Dán cẩn thận có thể quấn theo bông vải ceramic và quấn băng keo vàng chịu nhiệt xuyên quanh để giữ nhiệt cho tốt.

Bước 6

Gắn chụp quạt tản nhiệt vô phần thân bộ đẩy nhựa Wade Extruder Body bằng ốc M3x30 mm, tán M3.

Điều chỉnh độ cao của đầu in

Lưu ý: bạn cần phải cân chỉnh lại mỗi khi thay đổi hoặc chỉnh sửa đầu in.

Bước 1

Di chuyển đầu in theo trục X sang trái, kiểm tra đầu in chạm vào endstop trục X. Mũi in nozzle cần gần chạm cạnh mặt kính.

Bước 2

Dùng tay để xoay 2 coupling nối trục ti ren với motor trục Z để di chuyển đầu in lên xuống sao cho vừa chạm mặt bàn, các mặt bàn 1 khoảng vừa đủ để tờ giấy đi qua.

Bước 3

Di chuyển đầu in theo trục X qua phải, đồng thời vặn coupling sao cho đầu in cách mặt bằng 1 khoảng vừa đủ để tờ giấy đi qua. Lúc này đầu in cần song song với mặt bằng từ trái qua phải.

Bước 4

Sau khi chỉ xong độ cao đầu in thì di chuyển endstop trục Z vừa chạm vào chi tiết trục Z để khi trục Z di chuyển xuống vừa chạm vào công tắc hành trình trục Z khi đầu in cách mặt bàn in 1 khoản vừa tờ giấy đi qua.

Còn tiếp ….

Đặt mua trọn bộ linh kiện
Đặt mua trọn bộ linh kiện
Bài viết gần đây
Hiển thị 14 bình luận
  • LUONG BINH NGUYEN
    Trả lời

    Toi thay huong huong lap rap may in 3D that chi tiet de thuc hanh. Toi muon duoc hoi ban nhu the nay cong nghe in 3D that tuyet voi cho ra san pham voi do net cao. Cty toi hoat dong trong linh vuc xay dung va trang tri noi ngoai that toi muon ung dung may in 3D nay vao san xuat va thi cong. Theo ban co kha thi khong ? Neu kha thi thi toi can chuan bi nhung gi va nguon tai chinh can cho may in nay la bao nhieu? Rat mong nhan dc su tu van cua ban. Chan thanh cam on!

    • Lâm Đồng
      Trả lời

      Chào anh, 3DMaker sẽ tư vấn trực tiếp với anh qua email nhé. Cám ơn anh đã quan tâm đến công nghệ in 3D nói chung và 3DMaker nói riêng.

  • Dương
    Trả lời

    Neu kha thi thi toi can chuan bi nhung gi va nguon tai chinh can cho may in nay la bao nhieu? Rat mong nhan dc su tu van cua ban. Chan thanh cam on!

    • 3D Printing
      Trả lời

      Dear bạn, bộ phận kinh doanh đã gửi mail tư vấn cho bạn rồi nhé. Vui lòng check mail. Thân

  • congnguyensy
    Trả lời

    Chào AD, Mình có tìm hiểu về máy in 3D , mình thấy AD nói về những vấn đề để chuẩn bị một số cái để mua rất chi tiết của bộ phận khung, mình thấy các cách để lắp lên máy in 3d mà AD nói đây đơn giản để lắp ráp máy in này mà hầu như ai tìm hiểu sơ qua cũng có thể lắp được, nhưng phần khó nhất là phần điều khiển, và cách sử dụng các phần mềm hỗ trợ, Mong AD hướng dẫn ạ. Em cám ơn. Chúc cho công ty luôn phát triển và tạo ra nhiều sp có ích hơn nữa cho xã hội.

  • suthang23
    Trả lời

    neu muon lam may in 3D nhu tren. Voi cac linh kien nhu tren, co the cho toi danh sach tat ca linh kien va gia thanh ko?

  • Bao
    Trả lời

    Cho mình hỏi mình muốn lắp 1 reprap in dc size 300x300x300 thì có khả thi không và cần những linh kiện nào?

    • 3dprinter
      Trả lời

      Chào bạn, linh kiện cũng giống như các linh kiện ráp máy in 3D reprap size chuẩn 200x200x200 thôi. Nếu in PLA thì không cần bàn nhiệt. Nếu in ABS bạn có thể dùng bàn nhiệt kích cỡ 300x300x300 tương ứng. Bộ khung bạn có thể download bản vẽ về sửa lại rồi đi cắt 3D bên ngoài cũng được.

  • Đinh Việt
    Trả lời

    Tôi 8 kết hợp đầu phun in 3d vào máy phay cnc hiện có của tôi được không? vì tôi cần gia công lại sau khi in.thanks

    • 3dprinter
      Trả lời

      Chào bạn, bạn có thể mua bộ đồ phun riêng và tích hợp vào máy CNC. Bạn vui lòng liên hệ: 08 3511 9973 hoặc email: lienhe@3dmaker.vn để được tư vấn cụ thể.

  • Đinh Việt
    Trả lời

    Tôi muốn kết hợp đầu phun in 3d vào máy phay cnc hiện có của tôi được không? vì tôi cần gia công lại sau khi in.thanks

    • 3dprinter
      Trả lời

      Chào bạn, bạn có thể mua bộ đồ phun riêng và tích hợp vào máy CNC. Bạn vui lòng liên hệ: 08 3511 9973 hoặc email: lienhe@3dmaker.vn để được tư vấn cụ thể.

Bình luận

Start typing and press Enter to search

Untitled-1STT-N8-1-1024x331